Song
Kết Thúc Ngơ Ngác
Vương Anh Tú
13
Play
Download
This song is temporarily unable to play
Lyrics
Uploaded bytranphong_official
Bài hát: Kết Thúc Ngơ Ngác - Vương Anh Tú
Làm bạn nhé anh là điều chính em cũng hiểu tổn thương anh nhiều thế nào
Vậy tại sao vẫn làm như thế vẫn làm anh khóc ướt vai áo
Lúc anh giả vờ, cứ như người khờ, thấy em ôm người khác
Chuyện tình yêu chỉ một trong hai bất cần là kết thúc ngơ ngác
Em ơi nếu muốn chia tay cứ đi và đừng nên lý do
Tình bạn luyến tiếc làm gì hết duyên thì đường ai nấy lo
Tình yêu trước mắt em cứ tìm đâu
Đợi anh đi mất em quay lại sau
Còn anh nữa đâu cho em đi tìm, thôi thì tìm ai cùng em đi tiếp
Bỏ mặc em đó, cho em tự do
Rồi khi vấp ngã biết mấy người lo
Đừng nên chạy theo những gì, chẳng phải của mình
Vì em sẽ chẳng bao giờ yên bình
Và anh muốn một điều, hãy quý những gì em có
Đừng vì một điều gì mà em quên
Là anh một người thật lòng vẫn kề bên
Vẫn hoài yêu em dù em chưa một lần em để tâm anh
Cứ khi đêm về, lắng nghe tim mình
Tại sao mai chẳng cần anh
Làm bạn nhé anh là điều chính em cũng hiểu tổn thương anh nhiều thế nào
Vậy tại sao vẫn làm như thế vẫn làm anh khóc ướt vai áo
Lúc anh giả vờ, cứ như người khờ, thấy em ôm người khác
Chuyện tình yêu chỉ một trong hai bất cần là kết thúc ngơ ngác
Em ơi nếu muốn chia tay cứ đi và đừng nên lý do
Tình bạn luyến tiếc làm gì hết duyên thì đường ai nấy lo
Tình yêu trước mắt em cứ tìm đâu
Đợi anh đi mất em quay lại sau
Còn anh nữa đâu cho em đi tìm, thôi thì tìm ai cùng em đi tiếp
Bỏ mặc em đó, cho em tự do
Rồi khi vấp ngã biết mấy người lo
Đừng nên chạy theo những gì, chẳng phải của mình
Vì em sẽ chẳng bao giờ yên bình
Và anh muốn một điều, hãy quý những gì em có
Đừng vì một điều gì mà em quên
Là anh một người thật lòng vẫn kề bên
Vẫn hoài yêu em dù em chưa một lần em để tâm anh
Cứ khi đêm về, lắng nghe tim mình
Tại sao mai chẳng cần anh
Show more
Artist
Vương Anh Tú5917 followers
Follow
Popular songs by Vương Anh Tú
Nàng Thơ
SONY MUSIC03:40
Giúp Anh Trả Lời Những Câu Hỏi
SKYMUSIC04:50
Anh Sẽ Ổn Thôi
SKYMUSIC04:47
Nếu Có Thế Giới Song Song
SONY MUSIC02:54
Nếu Có Thế Giới Song Song
VIVI ENM04:55
Anh Trai Say Hi!
SONY MUSIC04:42
Sao Tiếc Người Không Tốt
NCT MUSIC DISTRIBUTION05:29
Nước Mắt Lưng Tròng
LOOPS MUSIC05:06
Ngày hai đứa chung nhà (feat. Myra Trần)
YIN YANG MEDIA04:03
Như Người Xa Lạ
SKYMUSIC04:58
Popular Albums by Vương Anh Tú
Vương Anh Tú (HITStory The Showcase)
Vương Anh Tú
, HITSTORY - Chuyện Nhạc
Neurons (Chill Vibe)
Vương Anh Tú
Neurons (Rock n Chill)
Vương Anh Tú
NEURONS
Vương Anh Tú
Điều Kỵ Tuyệt Trong Sách Yêu (Remix)
Vương Anh Tú
Điều Kỵ Tuyệt Trong Sách Yêu (NhacPro Remix)
Vương Anh Tú
Điều Kỵ Tuyệt Trong Sách Yêu
Vương Anh Tú
Ký Ức Đượm Buồn
Vương Anh Tú
Không Phẩy Tám Phần Trăm (Single)
Vương Anh Tú
Anh Ấy Là Gì Của Em (Remix)
Vương Anh Tú
Uploaded byTriệu

